Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada games kudownload kwa pc

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by oxlade, Aug 16, 2012.

  1. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    jamani naomba mnipe msaada wa namna ya kudownload games haswa GTA na FIFA, nimejaribu kwa torrent nimeshndwa, natumia window xp, 2.99 processor, 1gb ram
    au kama kuna msamalia mwema anaweza kunipatia hzo game aniambie nimfate kokote jamani.
    Help me wandugu.
     
  2. leh

    leh JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    a.town kama upo mi nitakupa pc games. na sijaelewa umeshindwa kudownload kwa torrents kwa nini, be a bit more elaborate
     
  3. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Nenda google, sachi kat.ph
    then utayaona udownload
     
  4. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ndo hyo nlokuwa najaribu kudonload mkuu, inanigomea, cjui nfanyaje.
     
  5. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    inakupa ujumbe gani??
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Umeinstall torrent clients kwa pc yako?

    Ili kudownload torrents unahitajika kudownload na kuinstall torrent clients kama utorrent, then unapofungua torents site na kubofya download, torrent client inadaka na kuanza kushusha mzigo

    Wewe unakwama wapi haswa?
    Kama pengine huna bundle ya kutosha kudownload haya mavitu ongea vizuri tu na wadau humu, mtakutana na watakupa magemu hadi ukose pa kuyaweka
     
  7. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    poa mkuu shukran sana
     
  8. m

    mkali mimi Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu nlkua nadownload game hapa NFS thn nashindwa kuliinstall cz file lina .rar extension. nmekwama hapo. msaada mjuzi.
     
  9. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Google winrar then uinstall hiyo soft afu uextract file la hiyo game yako kwa kutumia winrar
     
  10. m

    mkali mimi Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    thanks
     
  11. g da sparta

    g da sparta Member

    #11
    Aug 28, 2015
    Joined: Aug 12, 2015
    Messages: 91
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Msaada jinsi ya kuinstall fifa 12 kwenye pc kutoka uttorent nimedownload kila kitu ambacho game hii inataka kama vile powerIso winralzip,lakin kila nkitaka kuinstall inaniambia inataka next disc!! Computer yangu ni hp natumia windows7 professiona 32 bit, Naombeni ushaul kwa wataalamu wa mambo haya
     
  12. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #12
    Aug 28, 2015
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,969
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    Hapo kutakua kuna iso zaidi ya moja.

    Mount iso ya kwanza then install ikiwambia next cd mount iso ya pili itaendelea kuinstall, ikisema tena next cd mount iso ya tatu. Endelea hivyo hadi mwisho litaingia
     
  13. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #13
    Aug 28, 2015
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inawezekana umedownload parts ya hilo game so wahitajika kupakua kipande kilichobaki
     
  14. g da sparta

    g da sparta Member

    #14
    Aug 28, 2015
    Joined: Aug 12, 2015
    Messages: 91
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Asante mkuu ngoja nifanye kama ulivosema!!!!mi nli mount iso moja 2... thnx much kaka
     
  15. g da sparta

    g da sparta Member

    #15
    Aug 28, 2015
    Joined: Aug 12, 2015
    Messages: 91
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Kabla cjadownload nliangalia video moja youtube iliyonielekeza jinsi ya kuinstall! Ukitumia torrent kudownload fifa 12 inaonesha ina GB6.79 arafu. Kunakuwa na part tatu!!!na mimi. Nimedownload zote complete nika extract zikaja setup zake kila nkijaribu kuinstall inaniambia next disk cjajua tatizo liko wap!!!
     
  16. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #16
    Aug 28, 2015
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    fuata maelekezo ya chief-mkwawa
     
  17. z

    ze kokuyo JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2015
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 1,015
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Naweza kuipata game ya WAR THUNDER kweny torrent?
     
  18. Smokey D

    Smokey D JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2015
    Joined: Jan 30, 2013
    Messages: 2,094
    Likes Received: 962
    Trophy Points: 280
    Hauna uwelewa wa torrentso simple kutumia ni kama kucopy na kupaste...Unataka GTA gani kama ni GTA V Pc yako haiwezi kurun Hilo game hata Fifa 15..1GB Ram ongeza mpaka 4Gb mkuu lakini hapo bado Kwa GTA V weka 8Gb na 3.6-4Ghz + 65GB Free
    Hata kama utapewa au ununue litakusumbua tu:A S shade:
     
  19. Smokey D

    Smokey D JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2015
    Joined: Jan 30, 2013
    Messages: 2,094
    Likes Received: 962
    Trophy Points: 280
    Pirates Forever Kila kitu ndugu but kuwa mwangalifu some torrent zina virus,Trojan
     
  20. z

    ze kokuyo JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2015
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 1,015
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    but antvirus si zinasaidia au?!
     
Loading...