Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Fundi wa kufunga mfumo wa TV cable

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KIBURUDISHO, Feb 20, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wanajf wenzangu mambo vp?.Naombeni msaada kwa anayefahamu ni vifaa gani vinavyotakiwa ili niweze kufanya biashara ya kusambaza cable. Hitaji langu ni kuwa na chaneli zisizopungua 20 na umbali nitakaosambaza ni km 2.Tafadhali kwa aliye na uzoefu wa maswala hayo aniorodheshee vifaa hivyo.
     
  2. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu unapatikana wapi? nikusaidie
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Satlite Dish ,receiver 20 ,line amplifier rf mixer,cable urefu 2km .je ni cheneli zipi unataka kuzionyesha?zitaje ili kujua idadi ya madishi na aina ya receiver za kutumia.
     
  4. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Napatikana Ngorongoro mkuu.
     
  5. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mkuu waya unaotakiwa kwa ajili ya main load ni wa ukubwa gani?
     
  6. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    mkuu nitaku pm
     
  7. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Boss tuelimishe wote ili na sisi tujaribu si unajua jf ni kisima cha mashule
     
  8. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Poa ila sipo kwenye network natumai mchana nitakuwa kwenye net
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu search humu humu kuna uzi ulishawahi kuzungumzia iko kitu nikiukumbuka ntauweka..
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2014
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu uzi uliupata!?
     
Loading...