Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada fundi mzuri wa simu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mpopoajiwetu, Dec 15, 2011.

  1. m

    mpopoajiwetu Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wana JF mwenye contact za fundi mzuri wa simu please help.
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,487
    Likes Received: 9,232
    Trophy Points: 280
    Nawe nae, simu bovu tupa tu. Unataka mpaka wajukuu waje kutumia?
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    FF sio majibu ya kiungwana haya.
    Inawezekana kainunua wiki iliyopita na inahitaji mtaalamu tu kuweka sawa.
    Kama wewe upo njema kiasi hicho cha simu ikigoma kidogo unatupa kule ujue kuna wenzako hali ni tofauti kabisa.

    Mkuu mleta mada jaribu kueleza una simu gani na nini hasa tatizo lake, wataalamu wapo wengi humu watajaribu kukushauri nini cha kufanya, kama inatengenezeka au la au kukuelekeza fundi wa tatizo lako
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kwanza taja aina ya simu
     
  5. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tuma aina ya cm na tatizo lake matatizo mengine huna haja ya kutafuta fundi unaweza kufanya wewe mwenyewe hasa ukielekezwa, faiza fox achana nae ana matatizo yanayotokana ma maji ya bendera ya ccm aliyokunywa so tumuhurumie na tumchukulie alivo si wakujibizana naye ni kujishushia heshima tu kuhangaika nae huyo.

    ************************** if u do other's thy'll do u more ****************************************
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    kauliza fundi,hajasema ana simu bovu
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,487
    Likes Received: 9,232
    Trophy Points: 280
    Huo ni ushauri mwema kabisa niliompa na wakitaaalm kabisa tena. Na wewe ngoja nikupe darsa:

    Ukiona mtu anatafuta fundi na hata simu hataki kuitaja jina, ujuwe hiyo, kupoteza muda wa kuitengeza ni hasara kuliko kununuwa nyingine.

    Huo ni ushauri wa bure, ukipenda upokee hukupenda uwache.
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,487
    Likes Received: 9,232
    Trophy Points: 280
    Fundi wa nini sasa? anamsim mbovu tu, hakuna kingine. Akatupe tu, simu siku hizi ni disposable, kuitengeza inaweza kuwa ni gharama kuliko kuitupa.
     
  9. m

    mpopoajiwetu Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Simu yangu ni N95 yenye 8GB inatatizo la camera.
     
  10. P

    Paul S.S Verified User

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu try to be siriazi kidogo, unapoeleza kitu ili usaidiwe toa taarifa inayojitoshelaze. Usieleze as if kila mtu anajua tatizo lalo.
    T(izo la kamera ndio lipi? Inaonyesha lakini haipigi picha? Picha zake zina ukungu? Au kamera haifanyi kazi kabisa, toa maelezo toshelezi mkuu ndio maana akina FF wanakwambia itupe
     
Loading...