Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada Field

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by EvJ, May 28, 2011.

  1. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman wana jamii wenzangu,naomben mnisaidie kutafuta nafasi ya field,nasoma mwaka wa kwanza diploma ya artechture.plz m
     
  2. G

    Godwine JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nadhani wewe hufahamu kozi unayosoma, nadhani wewe unasoma architecture. usijali mwone mwalimu wako Mosha mwambie akushirikishe kwenye michoro yake aliyopewa na NSSF nadhani itakuwa field nzuri kwani ukirudi utafanya vema kwenye somo la studio
     
Loading...