Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Faida za kusoma masters Ulaya/USA

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tindikalikali, Jun 19, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Naomba mnaofahamu mnipe ufafanunuzi, nitapata faida gani ikiwa nitasoma huko ukilinganisha na hapa kwetu?
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kutazama maghorofa na highways. exposure!!!
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Utapata nafasi ya kuosha vyoo vya wazungu
     
  4. L'AMOUR

    L'AMOUR Senior Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na kuimarisha kidhungu pia au
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Jamani nyie hapo chini hebu msimjibu mwenzenu kimzaha.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaaaa......Bora umeliona hilo......lakin nadhan majibu yataendelea kua hayahaya......
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mi nafikiri kama hawajui wangenyamaza tu wasubirie wanaojua waseme. Wanajiaibisha. Lol!
     
  8. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inakusaidia kuongeza kipato kwa kubeba ""BOXES""
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Sikutegemea kupata majibu ya mzaha kiasi hiki, hawa nao wanajiita Great thinker? Hivi kuficha upumbavu ni kazi ngumu sana?
     
  10. Lobapula

    Lobapula JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    yanakufaa maana na we umeuliza upumbavu.
     
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Wazungu utakua unawona live,na sio kwenye kideo tena
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,049
    Trophy Points: 280
    du sijui nichangie kama hao juu?
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    we kwako huu ni upumbavu? Ikiwa hujui lolote ya nini kuchangia?
     
  14. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ukitegwa kwa mchele huwez kutofautiana na kuku.
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Sijaona upumbavu, unless kuwezi kusoma btn lines, nimeona vitu 3 lemme spell for u!1; exposure2: opportunity ya kumake vijicent3: kuimarisha fluency ya lugha ya kigeniOtherwise or in other words kwa michango hii hakuna faida kubwa ndio maana wamesema hivyo.Swali lako mwenyewe halivutii kichangia, bora ungesema worries na interest zako! Nini unataka kusoma etc.
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Kidogo umejitahidi kuja kwenye mada! Ila habari kuvutia au kutovutia kwa swali ni mtazamo wako. Mi nimeulizwa kwa ujumla wake, lengo ni kujua kipi kipo na kipi kinakosekana katika elimu yetu, ambavyo vinaweza kupatikana huko. Sasa mtu anapokuja na habari ya kuwaona wazungu live, bado tuamini ana akili timamu?
     
  17. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mh! Great thinkers siku hizi wamekuwa hatari. kwa hao watu maisha ni magumu, kwa sisi tuliozoea kuzungusha maisha yetu ki rahisi uanweza ukafika kule usisome. Ila kama ni kusomeshwa bora uende huko.
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aaaaaaa.....kweli ni upumbavu aliouliza????????ulitaka aulizaje?????
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mtu anahubiri upumbavu pasipo kusema upumbavu ni upi, hii ni sawa na kujivua nguo.
     
  20. samito

    samito JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimecheka sana hzo coments hapo juu ila ni ukwel halis japo wameongea kimasihara zaid.. faida ni kwamba kwa masterz na phd unapata scholarship kirahis hapa kwe2 bongo ni ngumu sana labda ujilipie.
     
Loading...