Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada facebook

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Averos, Jul 29, 2011.

  1. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Jamaa yangu mmoja amekosea kujaza info yake katika facebook, ametaka nimsaidie kuiweka sawa, nimemwambia anipe password kanipa, email, anasema yy anatumia namba ya simu hatumii email, sasa kwenye computer yangu sioni hiyo option ya kuingiza namba ya simu, nafanyeje kupata access ya acount yake?
     
  2. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwani umeshajaribu kulog in kwa hiyo hiyo namba badala ya email ikakataa?
     
  3. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kwenye email ingiza izo namba za cmu kwa kuanza na +255
     
  4. Millah

    Millah JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka hizi hoja zako zinatia mashaka, kwa nini huyo jamaa yako asirekebishe mwenyewe tu? Njia rahisi ni kwamba ameshakupa Password sasa mwambie akupe na simu yake.
     
  5. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Nasubiri majibu kutoka kwako ukifanya kama ulivyoshauriwa ili nitoe suggestion nyingine ikiwa hujafaulu.
     
  6. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    hahahha na wewe tafuta mtu akusaidie kama jamaaaa alivyofanya. kam uko tayari nipe hiyo password na detail nirekebishe.

    Huyo jamaa atakuwa kakosea kabisa kukupa wewe huna msaada.
     
  7. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jahazi la Vipofu...! Mwenye jicho moja hupewa unahodha.
     
  8. Researcher

    Researcher Senior Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu nahisi upo kwenye process ya ku hack..hebu kuwa tu muwazi hapa.
     
  9. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Naam, nimejaribu imekataa
     
  10. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    haikubali kaka
     
  11. s

    siwalaze Senior Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Utakuwa umekosea!!nimeingia facebook kwa username kama my phone number +25571.................... na password kama kawa
     
  12. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Tumia simu ku 'log in' ndio utapata option ya kutumia namba ya simu.
     
  13. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    kwa kutumia kompyuta yako ingia m.facebook.com badala ya facebook.com ikikataa search google facebook mobile version then click result yenye kialama cha simu kwa mbele, ikikataa tena muone majimarefu ikiwa nae hajui nenda loliondoooo kwa babu
     
Loading...