Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada face book

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by The only, May 24, 2012.

  1. The only

    The only JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    nilipostiwa movie ya ngono ya rihana na m2 naemuheshimu nilipo kuwa siamini nikai click haikufunguka ,ghafla nikawa napata sms za watu wakisema nimewatag nikalog off,leo nimefungua nakuta siwwez siwezi kupost ,inanambia accont yangu ilishambuliwa na malware or virus kwa taarifa zaid nicontact centre yao .nisaidieni naji activate vipi
     
  2. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
  3. G

    Ginner JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Hahahahahhaa eti ulikuwa huamini...hukuamini nini sasa apo ambacho kilipaswa kuaminiwa..sema tu uliclick kushuhudia jukwaa la mambo ya kikubwa ndo ikawa vile
     
Loading...