Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada external yangu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Wizzo, Jul 11, 2011.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    jamani naomba mnisaidie wa jf,hard drive- external yangu inagoma kusoma kwenye komputa,nmejaribu kubadilisha komputa mbalimbali pia imegoma,kuna mtu amenambia kwamba ninaweza kuilicova sasa naomba mnisaidie nifanyaje ili niilicave,ni GB500 uwezo wake na vitu vyangu vya muhim vipo humo
     
Loading...