Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada>>> external hard disk yangu inagoma kufunguka

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kalunguine, Apr 15, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wadau naomba msaada wenu, nina hard disk ya laptop ninayoitumia kama external hard disk drive ambayo ina kila kitu changu (250 gb full):A S-confused1:. imenishtua inapogoma kufunguka japo kwenye tool bar inapop kuwa iko already installed and ready to use lakini nikifungua my computer haionekani, nimejaribu kwa computer zaidi ya moja zenye windows 7 na ubuntu bila mafanikio. naombeni msaada nifanyeje ili niweze kuokoa data zangu. Asanteni
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,697
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sometimes usb ya hiyo hd inakuwa na tatizo nilishawahi kuexperience the same problem,jaribu kutumia usb nyingine then nipe jibu
     
  3. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Fanya kama Mkare_wenu alivyosema lakini pia inawezekana elecronics za hiyo case ya external drive zinamatatizo, jaribu kutafuta case nyingine uone kama ita mount.
     
  4. khalfan56

    khalfan56 JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 596
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    kama kuopen kwennye my computer ndio inagoma check kama kuna Autorun virus cuz
    autorun anaweza kublock hdd kuona kama kuna autorun fanya hivi Click Start then "RUN"
    type "CMD" then CMD itaopen type cd.. then press "enter" then cd.. tena na upress "Enter"
    Itabakia C:\then type Pushd then select ya Vulome If D:\ or E: for example Pushd D: then
    Press "Enter" alafu type dir /a/w mafaili yote yaliyo kwenye iyo Volume yataonekana
    angalia kama kuna file limeandikwa Autorun.inf kama lipo basi type attrib -r -s -h autorun.inf
    then type del autorun.inf hapo utakuwa umelifuta ilofaili au unaweza pia ukafungua any file
    for example My Documents
    then utaclick kwenye Folders hapo kwenye Standard Button halafu zita expand Chagua kitu
    unachotaka kufungua
     
  5. Junior80

    Junior80 Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cable nzima,maana sometimes ikiwa chenga inakuwa inasoma na kupotea mara kwa mara as a results huwezi iona kabisa
     
  6. M

    Msadey Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna cd flan inaitwa BOOT CD hyo inasaidia inaonekana uliweka kwenye computer yenye ant virus avast inablock virus sasa wakati umeweka kwenye hyo computer ikablock unachotakiwa kufanya tafuta hyo cd na iweke kwenye computer halafu restart ukisharestart utaona file zime hidden na huwezi kuzifungua bila kutumia hyo cd kama hauna nicheck kwa namba hyo 0764853200 au 0785215568
     
  7. King2

    King2 JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Chomoa then chomeka tena
     
  8. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mkare thanks for your good advice ntafanya hivyo. asante sana ntakupa feedback
     
  9. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    asante chamoto ntafanya kama mlivyonielekeza, nashukuru sana chamoto
     
  10. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    khalfani nashukuru sana kwa mchango wako, ni wa muhimu sana kwangu na nitalifanyia kazi na kukupa feedback. nashukuru sana ndugu yangu
     
  11. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    junior80 thanks for the idea ntalifanyia kazi. nakushukuru sana ndugu yangu
     
  12. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nashukuru kwa hilo wazo ndugu yangu sikua nalo kabisa, ni kweli kwamba sina cd hiyo ntakupigia soon. thanks for your concern msadey
     
  13. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hili nalo neno
     
  14. M

    Msadey Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyahenge@askudanganye mtu et! Uchomoe halafu urudishe utachomoa utachomeka zaid ya mara 10 lakn hautaweza kufanikiwa USB CABLE ni nzima virus ndio wame block hyo external ntajarbu kukutumia
     
  15. g

    george817 Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....jamani ...! computer yangu ina niletea meseji inayo sema (your computer is hacked) ...nifanyeje...!
     
  16. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    wakati gani inaleta hiyo message!?? ukiwa online au offline....inawezekana ni virus tu mkuu...
     
Loading...