Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada ENTRY GATE Julius Nyerere airport

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sikiolakufa, Sep 12, 2012.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba msaada nataka kujua system ya kuingia Julius Nyerere Airport kwa gari nasikia gate lao ni electronic,je unafanyaje ili lifunguke? unalipia wapi au kuna button unabonjeza? naomba msaada kwa yeyote anayejua
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,480
    Trophy Points: 280
    Nenda ujionee utaelewa nini cha kufanya
     
  3. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Je ni kiwango gani cha pesa wanatoza? nitakuwa na mgeni kutoka ng'ambo sitaki kuaibika
     
  4. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama unasindikiza au kupokea mgeni utafahamishwa,napoingia unakuta boom gate upande wa kulia utaona button ya kubonyeza ambayo itakupa ticket halafu boom itakuruhusu kupita kuelekea parking. Gharama kwa muda uliokaa ndani ya airport utalipa ktk kibanda kabla ya kuchukua gari yako ambapo utapewa tiket ambayo itakusaidia kufungua boom ya gate la kutokea, wakati mwingine utakuta askari atakufungulia manual baada ya kuonyesha ticket yako.
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hehheheheheheh!!!.....haya bana ukifika kwenye Entrance gate mkono wako wa kulia utaona kimashine fulani na kuna buttona ya kubonyeza na utaibonyeza hiyo na ticket itatoka na geti litafunguka lenyewe, huna haja ya kushuka kwenye utabonyeza hiyo button ukiwa ndani ya gari.

    Kisha utaenda kupaki gari yako kwenye parking, baada ya kumaliza mambo yako kuna kibanda kipo upande zilipo parking, utalipia pesa kwa kuwapa ile ticket na utapewa risiti ni shillingi 500 per hour.

    kwenye Exit gate utapenyeza ile ticket uliyopewa kwenye Entrance gate na gate litafunguka lenyewe au wakati mwingine kunakuwa na wafanyakazi wanakusanya ticket kwa mkono na wanafunguwa geti wenyewe, kama hujui Wabongo kazi na dawa hapo ndio muda wale wanaopakigi magari yao masaa mengi unawapa vijana shilling1000 unapita.
     
  6. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Yaani distazo nakushukuru sana sana ndugu yangu....
     
  7. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapi Terminal One au Two?
     
  8. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Mkuu matola umenikuna...hapo unaposema kazi na dawa unamaanisha nini? vijana gani niwape elf moja? maana mimi nakwenda kumpokea rafiki yangu wa kizungu wa jinsia ya kike anakuja kunitembelea sijaingia pale siku nyingi....je ule wizi mdogo mdogo haupo?
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye nyekundu nimeshangazwa juzi mkuu... sasa hivi ni Buku sio jero tena!!!
     
  10. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    General airport mgeni anakuja na ndege inaitwa KLM saa tatu usiku sasa sijui ni terminal gani
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    mkuu unasiku nyingi hujapita njia hiyo!!!!ni 1000 per hour!
     
  12. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye nyekundu"hii inaitwa rushwa au ufisadi? kwanini tunakubali kuibia taifa mchana kweupee? huu uwanja ni wa taifa la Tanzania na sio mali ya mtu binafsi, nitalifanyia kazi suala hili, mtasikia kwenye bomba.
     
  13. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ishu nyingine nitamtambuaje mgeni wangu maana hatujawahi kuonana....nafikiri nitavaa nguo yenye rangi kali( crazy colour) ili iwe rahisi kwa yeye kunitambua ni binti wa kizungu
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mwanzo linidhani unahitaji msaada kumbe nia yako tujuwe kuna demu wa Kidhungu anakuja na wewe ndio umetumwa kumpokea!! wahaya bwana!!

    Haya fanya hivi, kata kipande cha box kikubwa halafu andika jina lake kwa maker pen na usimame mstari wa mbele passenger wa KLM wanaposhuka Mzungu wako ataliona jina lake atakufuata yeye mwenyewe na atakukumbatia na usiogope na wewe kumu hag
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hivi kwenda Terminal one kuna entry gate kweli!?
     
  16. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Kama unaogopa kuabika unakaa jirani na uwanja kitu kikianza kushuka unaingiza gari
     
  17. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahahahaahh my ribs mkuu hahahhahaahahhaahha..........hivi hawa wahaya mbona wanapenda sana kujikweza? hahahahha
     
  18. 1

    19don JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sasa maeneo yote ya parking airport yanalipiwa tsh 500 kwa saa
     
  19. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145

    Andika Jina lake kwenye karatasi kisha utalishika kama bango
     
  20. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Poa mkuu hakika jamii forums ni home of great thinkers nimepata msaada tosha asanteni wakuu
     
Loading...