Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada DUCE

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Charles Elias, Aug 23, 2012.

  1. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jaman m naomba msaada kuhusu hik chuo cha Duce,tarehe ya kuripoti chuon kwa mwaka wa kwanza n tarehe ngapi kwa mwaka huu? Ahsant!
     
  2. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ingia kwenye website yao!
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tarehe 1/10/2012.... Kama una swali lingine uliza. Jitahidi sana ufike siku ya kwanza if possible Jumamosi ya tarehe 29/09/2012
     
  4. J

    JPM605 Senior Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tunaripoti DUCE au main campus? Na hosteli ni zipi?
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Unaripoti moja kwa moja DUCE, kuhusu Hosteli itajulikana baada ya kuwa usajiri na kulipa michango/ada unayodaiwa. Jipange na fungu la kufikia guest kama huna ndugu walau kwa siku 2 au 3. Kama una jamaa wa 2nd Year mwambie akupe uzoefu kidogo. DUCE kwa kawaida wanapewa vyumba Mabibo Hostel (kwa wanaume) na wanawake wachache wanapata nafasi kwenye hostel za chuo.
     
  6. z

    zee la weza Senior Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umepata mkopo? maana naona unakihelehele sana
     
  7. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    O
    k
    !
    P
    o
    a
    .
     
  8. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ahsante
    sana
    kunijuza
    hyo issue,
    wala hakuna swal tena hapo.
     
  9. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
     
  10. S

    Safhat JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongeren wanafunza wa duce.nlitaman sana nipate chuo icho lkn wap!!ni UDOM.
     
  11. J

    JPM605 Senior Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ivi mazee Bsc. ED anakuwa nani na B.ED. Sc. anakuwa nani? Potelea mbali hata kama wote ni walimu je upi ni mzuri? Na je hiyo michango unaenda nayo mkononi au wao watajuana na bodi?
     
  12. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
  13. J

    JPM605 Senior Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haifunguki nitupie details taf.
     
  14. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    DUCE haifunguki inasema account suspended!,mwenye taarifa kuhusu joining instructn za chuo zinapatikana vp atueleze.msaada tafadhar!
     
  15. a

    axel fowly Senior Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu zote hizo ni chaki tu mpaka yesu ashuke..
     
Loading...