Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:Domain Name

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by payuka, Aug 6, 2010.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wana JF, naombeni Msaada wa mtu mwenye kujua taratibu pamoja na Gharama Zinazohitajika Ku-register Domain Name inayoishia na dot com, au ya .co.tz .....Nitashukuru zaidi kama nitajulishwa na taratibu nzuri za kufuata Kutengenezewa Website

    Asanteni
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
  3. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
Loading...