Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada designing Rich internet Application with accessiblity for blind and low vision users

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kizzy, Mar 22, 2011.

  1. K

    Kizzy Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wadau naombe msaada wa kudesign RIA website using ASP.NET 4 C# OR VB, any idea will do plz.
     
  2. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dah!!!! yaani hapo umemaliza malezo na unategema utapata msaada woote. Hii labda sheikh yahya au babu loliondo anaweza kukusaidia?

    Kwa melezo yako mafupi bora utafute mtu mpe mshiko maana sijui kama watu watajua pa kuanzia kukushauri

    But ngoja nisubiri na mimi nitajifunza


     
  3. K

    Kizzy Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mdau uniliyejibu hapo juu.Maelezo ni hayo tu kikubwa hapo ni kudesign website ambayo itakuwa accessible na blind and low vision users nothing more. Nimelisearch kiasi na kukutana na na kitu kinaitwa Aural CSS,lakini hii technology kwa sasa hivi ni opera web browser inaisupoti, na si web browser zingine.
     
  4. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    So unataka kutengeneza website inayoongea?
    Unajua hasa maneno acceisibility na blind kwenye web yana maana gani?

    Mimi nimeona maelezo uliyotoa ni too brief wataalam kukupa ushauri. Binafsi sio mtaalam Lakini navyojua ASP.NET 4 C# OR VB for programming. Na wala watu watakaondika katika pplication katika hizo program hawatafanya kitu kuhusu accesibility.

    mambo ya aceesibility ni kwenye HTML na CSS. Na lazima accesibility iwe na mipaka. Hakuna website ambayo ni 100% accesible. Sasa ukitaka website ya watu wasiooona kabisa 100% ina maana hao wana computer zao maalum

    May be if u re talking of colur blind. na mara nyingi kwenye webdevelopment wakisema blind wanamaanisha colour blind. Kudesign system ya watu vipifu kabisa duh si mchezo ngoja tusubiri


    Any way mi Noona requiremnt yako hajielezi vizuri au ni project ya chuo nini
     
Loading...