Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: DEEP FREEZE Imenitokea Puani.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Prince Nyange, Aug 22, 2012.

  1. P

    Prince Nyange Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za sasa members?
    Nilikuwa natumia DEEP FREEZE lakini kutoka na hali ya mambo, nikaamua ku password hiyo deep freeze.
    Tatizo linakujat hapa: NILISAHAU PASSWORD, so nilijaribu kueka password zote nilizozikumbuka, lakini kwa bahati mbaya sikufanikiwa huku DEEP FREEZE IKI RESTART PC kila baada ya 5 login attempts. Nafikiri ili kustop "BRUTE FORCE".
    So, kama kuna yeyote mwenye mbinu mbadala, nitashukuru kama angalinifahamisha.
    Natanguliza Shukurani. Ahsanteni
     
  2. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    stellah phoenix password recover google it
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
  4. P

    Prince Nyange Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Kang & shiny c, nashukuru sana kwa msaada wenu.
    Ngoja nijipange, nikikwama basi tutakutana PM kwa msaada zaidi.
    THANKS.!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. tcoal9

    tcoal9 JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Njia rahisi ni hii:1. Download latest version ya Deep Freeze Standard toka hapa => Faronics - Simplifying Computer Management 2. Double click setup file ya Deep Freeze Standard uwe kana kwamba unataka ku-install upya3.SETUP Itakulazimisha uondoe hiyo version iliyopo kwenye PC yako kwanza, UTAWEZA KUIONDOA HIYO DEEP FREEZE BILA HITAJI LA KUWEKA PASS WORD just click unistall.4. Cancel installation restart PCYou are Done. Lete feedback ukifanikiwa
     
  6. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mwongozo! samahani mkuu hiyo deep freeze ni nini, kama ni software inafanya shughuli gani, kuuliza si ujinga, mimi mara ya kwanza kuona hii thread nilifikiri ni deep freezer ya kupoozea vitu au gandisha. Nilivyoendelea kusoma nikaona ni kitu tofauti.
     
  7. P

    Prince Nyange Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. P

    Prince Nyange Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I thank you ulimitedly mkuu.
    Nitafanya mbinu zote nilizopewa.
    Nikifanikiwa basi nitaleta feedback hata kama ni mwenzi ujao kwa pm.

    Kwa sasa bado ninajipanga kuna mambo bado hayajakaa vzuri.
    Yakikaa vizuri, Mwenye Enzi Mungu akipenda nifanya hizi mbinu nizizopewa na kuleta feedback.

    Ahsanteni mara zaidi ya bilioni.


    THANKS WAKUU!
     
Loading...