Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA..dawa za asili zinazosaidia mama ajifungue haraka.

Discussion in 'JF Doctor' started by queenkami, Sep 13, 2012.

  1. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakubwa heshima zenu.

    Kwa kawaida mimba ikifikisha week 37 mtoto anakua amekamilika kila kitu na mama anatarajiwa kujifungua anytime.
    Hata hivyo mama anaweza kukaa hadi week ya 42 bila kusikia uchungu ila ifikapo week ya 42 inabidi uchungu ulazimishwe kitaalamu.
    Hivyo ni kawaida mtoto akizaliwa kati ya week ya 37 hadi 42.

    Sasa ninaomba kujua kama kuna dawa za asili zinazoweza kuactivate uchungu ili mama asisubiri hadi week ya 42 maana anaumwa sana mgongo na yuko week ya 38.

    TAHADHARI
    TUSITOE USHAURI TUSIO NA UHAKIKA NAO TUKAUA KIUMBE CHA WATU BURE.
    KAMA MTU HUJUI NI BORA UKAE KIMYA
    .
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Chai ya moto sana anatakiwa anywe,
    pia asiache kufanya mazoezi ya kutembea nayo husaidia kuleta uchungu haraka.
     
  3. mfirigisi

    mfirigisi Senior Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu tafadhari nakushauri mama asipewe dawa yoyote ya kienyeji kwa ajili ya labour , dawa hizo mara nyingi husababisha fetal distress na kumfanya mama afanyiwe cesarean section mara nyingine husabisha mtoto kuzaliwa akiwa na low score
     
  4. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    asante kwa tahadhari mkuu.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    polee........
     
  6. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    pole ya nini The Boss
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ya kuuguza...
     
  8. REX

    REX JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jaman hayo mambo yalishapitwa na wakati,mama akazalie hospital hayo madawa yenu mtazaa mazezeta wa kutosha.
     
  9. g

    gwambali JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tafuta mavi ya punda ayachemshe anywe ya maji yake nusu glass yaan fasta mkimbize hospital
     
Loading...