Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Dawa ya NEURODERMETITIS

Discussion in 'JF Doctor' started by LadySwa, Nov 23, 2009.

  1. L

    LadySwa Member

    #1
    Nov 23, 2009
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Wana jamii watoto wa mdogo wangu wawili wanasumbuliwa na ugonjwa huu wa ngozi ,wakati wa kuwaogesha wanalia mpaka utawahurumia ,aliyepata msaada wa dawa atusaidie wana umri wa miaka 6 na 4.shukrani
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Pole sana. Hebu soma hapa labda utapata ufumbuzi.

    http://www.skincarephysicians.com/eczemanet/neurodermatitis.html
     
  3. Modereta

    Modereta Senior Member

    #3
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa na tatizo hilo kwa mtu mwingine, nikaomba elimu kuhusu homoepathy maana niliambiwa inatibu hayo na mengine, baadaye niliendelea kufanya utafiti nikaelezwa kuna clinic tatu hapa Dar za homoepathy, moja iko sinza, nyingine Urafiki flats na nyingine ilala. jana jioni nilimtuma mgonjwa pale urafiki flats, kapewa dawa siju kama zitafanya kazi, lakini waliotuambia walisema walisaidiwa na tiba hiyo, jaribu na wewe
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145

    Mkuu mimi ni mmoja wa wahnga wa hiyo homoepathy; naweza kusema hamna kitu, ni placebo!!

    Tafuta wataalam pale KCMC au MNH wakusaidie

    haya ya tiba mbadala kwenye nchi maskini ni magumu sana, baadhi ya watoa huduma wana njaa and they are willing to go a distance kupata pesa hata kama ni kwa "kamba style"
     
  5. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mpeleke kwa Prof. Masawe pale muhimbili(kabla hujaingia muhimbili hospt,kwenye kona karibu na wanapouza majeneza), ana skin clinic waweza saidika!
     
Loading...