Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada dawa ya kuua magugu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bee hive, Apr 27, 2012.

  1. Bee hive

    Bee hive Senior Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wana jf kwa yeyote mwenye uelewa kuhusu dawa ya kupulizia shambani kuua magugu naomba anijuze. Ni dawa aina gani inafaa kutumika (kwenye shamba linalotarajiwa kupandwa legumes), kiwango cha uchanganyaji na maji ni kiasi gani na inapatikana wapi, nipo Arusha.
    Natanguliza shukurani kwa msaada ntakao upata.
     
  2. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nunua round Up! hiyo spelling zake sina uhakika, kijana wangu shambani yalikuwa yanamsumbua sana hayo madude, kupiga hiyo inakuwa kitu na boksi. ila ninavyosikia baada ya kupiga iyo inabidi muda upite kabla hujapanda kitu. muda gani!??! ongea na wataalamu kwenye maduka ya kilimo na huko ndipo utapata hiyo dawa.
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    ni magugu ya aina gani?kila gugu lina dawa yake,jua ya kuwa ukinunua dawa vibaya itaua ata hicho upandacho.taja jina na magugu usaidiwe
     
  4. Bee hive

    Bee hive Senior Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Katika eneo hili haya magugu wenyeji wanayaita sangari, bahati mbaya scientific name or common (english) name yake sihifahamu kwa sasa.
     
  5. Bee hive

    Bee hive Senior Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Asante Kitope kwa ushauri, ntaufanyia kazi
     
  6. nelson9000

    nelson9000 Member

    #6
    Oct 12, 2016
    Joined: Aug 30, 2016
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Unafahamu kuhusu ndago?
     
  7. m

    mayumbo Member

    #7
    Oct 14, 2016
    Joined: Oct 5, 2014
    Messages: 42
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Mimi nafanya kazi kuwa train wakulima kuhusu herbicides, kama unataka kuuwa magugu yoote kabla ya kupanda mbegu zako basi waweza kutumia trade name yoyote yenye kiambata amalifu cha glyphosate. Na ya palizi ni chache sana ikitegemeana na zao
     
Loading...