Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada dawa ya kupunguza maumbile!

Discussion in 'JF Doctor' started by GAZETI, May 31, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Habarini wana JF, Jirani yangu ana tatizo la ukubwa wa maumbile ambalo limetokana na kutumia dawa za kunenepesha na kurefusha. Kwa sasa limekuwa ni jambo la fedheha kwake kwani mtaa mzima anajulikana. Na hakuna mwanamke ambaye yuko tayari kuolewa naye. Je kuna dawa yoyote anaweza kutumia kusolve tatizo hili?
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Kama nimekuelewa ni kwamba alipenda awe na ukubwa huo kutokana na kula madawa ya kuongeza size.

    Sasa amepewa anaomba tena kupunguza.

    Kwa kweli binaadamu hana shukurani kila umpacho anataka chengine.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwambie arudi kwa mchina....aliyataka sasa ameyapata!!!
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ipo dawa rahasi, mwambie atafute vijana mashababi wa nguvu waanze kumparamia as days go on ya mbele itapungua kulegea na mwisho kutoweka kabisa kama tunavyoambiwa na evolution theoirist.
     
  5. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Ni kweli alitaka kuongeza saizi lakini tatizo ni kwamba imepitiliza na ilikuwa inaongezeka siku hadi siku siku hizi tatizo la kuongezeka limekoma lakini fedheha inayopatikana ni kwamba hata watoto wadogo wanamfahamu pale mtaani.
     
  6. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Sina uhakika kama dawa zilizomdhuru ni za mchina au za asili maana kwa maelezo yake ni kwamba alitumia za asili kutoka kwa mtaalamu wa magomeni halafu akanunua za vidonge na kupaka kutoka kwa kijana ambaye alikuwa anatembeza mtaani.
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Hii sijaielewa vizuri mkuu!
     
Loading...