Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada,data recovery software,webcam.ya dell

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sugi, Jan 18, 2012.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wana jf,naomba msaada kwa m2 mwenye software yenye kurudisha data katika HD,fLASH N.K,PIA WEBCAM YA DELL N4050(WINDOW 7)naomba anisaidie,natanguliza shukrani
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Search Easeus data recovery Wizard
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kama upo Dar ni pm.nnayo software ya data recover.nikupatie
     
  4. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona kama sijaelewa kidogo? Yani unataka na software ya webcam? Anyway kama software ya webcam hii hapa
    ACROSOFT WEBCAM
     
  5. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  6. s

    sugi JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
  7. s

    sugi JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    nashukuru sana mkuu
     
  8. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    wakuu, naomba msaada (note: ujuzi wangu wa computer zaidi ya kuitumia ni wa mchangani kidogo)
    ..juzi nimempatia jamaa mmoja fundi laptop yangu anibadilishie operating system, in advance nilimuomba ahakikishe anarudisha mafaili yote yaliyokuwepo awali including e mail zilizokuwa kwenye outlook,baada ya kumaliza alifanikiwa kurudisha file zote isipokuwa mails zilizokuwa kwenye outlook ambazo ni muhimu mno kwangu, jana ameweka softwareya files recorvey ambayo tangu jana mchana hadi saa hii hiki ki- icon kinaonyesha bado haijafika nusu pamoja na kuwa imelala ikiwa on, tafadhali naomba msaadakama kuna njia nyingine rahisi ya kufanya hivi
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Pole sanaKama upo Dar tafadhali nenda DATA RECOVERY wapo Amani Place opposite ( SERENA HOTEL) Movenpick ya zamani... ila bei zao sizijui...ila jiandae na kitita kwani wapo PRIME LOCATION...
     
  10. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    pole sana mkuu. Software gani amekuwekea? Inaitwaje? Nadhani hiyo software haukuchagua unataka kurecover aina gani ya files yani umechagua unataka kurecover kila kitu ndiyo maana inachukua muda hivyo. Kama vipi download hii hapa
    EASEUS Data Recovery
    EASEUS Data Recovery hii ni free version haihitaji keys wala crack. install tu na uanze kutumia. Sasa ukianza kuitumia kurecover kuna sehemu utatakiwa uchague unataka kurecover aina gani ya file. So itabidi uchague mafile ya outlook in order to narrow the search.
     
  11. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    appreciate mukubwa! niko nje ya dar hadi jumamosi,kama nitakuwa sijafanikiwa nitapitia
     
  12. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    mkuu nakushukuru, yaani sijui hata inaitwaje hii waliyoniwekea..naona vinamba namba vinakimbizana tu tangu jana mchana mchana na sijaizima hii laptop,nitajaribu kutafuta wataalamu zaidi niwaepe maelekezo yako kiongozi,thanks
     
  13. g

    gikuyu New Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...