Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada- Daktari wa Masikio

Discussion in 'JF Doctor' started by SMART1, Aug 1, 2011.

  1. S

    SMART1 Senior Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,
    Naomba mnisaidie kupata kunielekeza wapi naweza kupata Daktari wa masikio. Mimi niko Dar. Kwa yeyote atakae weza nisaidia naomba ani PM. Natanguliza shukrani zangu za dhati.
    Mungu awabariki.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Ngoja dr. aje mimi nitarudi.
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Dr Kimario....ana clinic private pale Namanga karibu na duka la LUKU, huyu ni rahisi kumuona anakuwepo hapo kila siku jioni!
    Dr Edwin...anapatikana Muhimbili idara ya masikio, koo na pua...pia anapatika Regency hospital na Tumaini hospital.
     
  4. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145


    Mkuu, nimesumbuliwa sana na tatizo la masikio zaidi ya miaka kumi. Nimekuja kumpata Daktari mmoja ambaye amekomesha shida yangu. Anaitwa dr. Ekenywa, Anapatikana Ekenywa Dispensary magomeni. Ni specialist ambaye amefanya kazi Muhimbili miaka mingi lakin kwa sasa ni mstaafu. Nina number yake ya simu, kama utahitaji kwa mawasiliano zaidi.
     
  5. S

    SMART1 Senior Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru sana ndugu zangu,
     
Loading...