Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Dadavuzi mpakato yangu inazimika ghafla kila mara

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ngongo, May 18, 2012.

  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    Wadau Dadavuzi mpakato yangu inazimika ghafla kila nikiiwasha.Kuna kipindi inaweza kuchukua hata saa nzima bila kuzimika lakini ikianza kila baada ya dakika kumi mpaka kumi na tano inazimika.

    Msaada tafadhali kabla mafundi hawajanichakachua vijisent vyangu.
     
  2. mgeni3

    mgeni3 JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    battery kama iko poa, itakuwa inapiga shot smwhre kaka... Sasa kujua ni wapi ndio kazi yenyewe
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mgeni3,

    Ndiyo kusema mafundi lazima watafune vijisenti vyangu ?.


     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Niliwahi kupata shida kama hiyo na toshiba yangu - tatizo lilikuwa ni power cable na kile kiadapter. Baada ya kununua mpya mambo yakawa poa. Jaribu kuicharge fully ikiwa off, halafu uchomoe kabisa charger. Kama hupati tena shida nunua charger nyingine.
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kuna mambo mengi yanaweza kusababisha hali hiyo
    The most common thing ni overheat, PC inapokuwa inapata moto sana huwa inatabia ya kujizima yenyewe na hii hutokana na fan kushindwa kufanya kazi yake vizuri kutokana na kujaa uchafu wa vumbi na kuziba vipenyeo vya hewa kuweza kupita vizuri

    Kuhakiki kama tatizo ni hilo mara nyingi ukiiwasha unaitumia fresh kwa muda na ikipata sana moto ndio inaanza kujizima, hata ukiigusa unaweza kuuffel umoto umezidi

    Kama tatizo ni hilo basi unatakiwa kufungua fan na kuisafisha
    Just google, na youtube jinsi ya kufungua na kusafisha fan ya kipakatio chako
     
  6. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! mkuu unakiswahili kigumu! Mi Hapo kwenye nyekundu umeniacha!
    sijakuelewa ni kitu gani unakiongelea?
     
Loading...