Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada customer care tigo ya kulipia

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Milindi, Aug 23, 2012.

  1. M

    Milindi JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 801
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Naomba anayefahamu namba. Ya customer. Care ya tigo anifahamishe. Ni siku tatu sasa. Napiga namba 100 najibiwa na machine na kurecord ujumbe nisaidieni hiyo ya kulipia. Ili niwapate.
     
Loading...