Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada configuration za wireless network katika linux

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Shark's Style, Oct 26, 2011.

  1. Shark's Style

    Shark's Style Senior Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wadau msaada wa jinsi ya ku configure wireless network katika linux mint natumia laptop aina ya compaq presario cq 61-218EM nimeenda kwa network administrator anasema ameshindwa kuconnect wireless kwenye pc yangu sababu hawezi kuziona wireless networks, so kama kuna mtu anaefahamu namna ya kufanya configuration za wireless card anipe maujanja namna gani naweza kusolve hili tatizo manake alichoniambia nifanye yeye ni ku update system ila naona haijasaidia.
    Regards,
    shark's style.
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Did install drivers for wireless? If No Install, I Yes check if is On or Off on Laptop should be a switch or check the keyboard pad
     
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    True...Kwanza aangalie hiyo vitu kama viko sawa.
     
  4. Shark's Style

    Shark's Style Senior Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    I think I can't install it, Can you tell me how to install it? Manake nimehangaika mno kufanya hivyo, so kama unajua command ya kufanya installation ya hiyo driver can you help? Kuhusu switch ya wireless inakuwa always on kwenye upande wa linux na hauwezi kuitumia kuzima wireless card ila kwa windows unaweza ku switch off. Msaada nifanyaje kuinstall hiyo driver kama imekuwa missing na pili nitawezaje kucheck if driver ipo or haipo?
    Regards,
    Shark's Style.
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    unatumia linux ipi?
     
  6. Shark's Style

    Shark's Style Senior Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Natumia linux mint mkuu iila nimeshaitoa manake imenichemsha mkuu, lakini kama unaushauri mzuri niweze kuconfigure next time itakuwa ime kaa poa.
     
Loading...