Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Computer yangu ina'ganda ninpofungua web

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by southern, Mar 4, 2012.

  1. s

    southern Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WADAU,
    natumia computer DELL VOSTRO, toka ninunue haijawahi kunisumbua but kuanzia jana ninapoenda upande wa internet na kufungua web yoyote ina load na kukubali mpaka inaleta homepage, ikifika hapo tu inaganda (jam) hapohapo na inagoma kuendelea na application zozote za internet. kwenye kazi zingine za kawaida ambazo hazihusiani na internet iko poa... kuna nini wadau, msaada plz
     
  2. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Pole sana.
    Kama unatumia internet explorer fanya default settings huenda ukafanikiwa. Fanya hivi:

    SnapShot.png
    SnapShot2.png
    SnapShot3.png
    SnapShot4.png
    SnapShot5.png

    Ikishindikana, badirisha browser, tumia mozilla au google chrome

     
  3. s

    southern Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natumia mozilla firefox
     
  4. d

    dav22 JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    unatumia OS gani??
     
  5. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nenda All programs - System Tools - System Restore - Choose restore point ( Chagua cku ambayo unaona pc yako ilikua na afya) then next halafu confirm. PC itarestart then Bye bye hiyo ktu
     
  6. i

    ikindo Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25
    Mdau kama huo ushauri wa Baba mtu umeshindikana basi ni wazi kuwa itakua imeshambuliwa na mnyoo unaoathiri utendaji wa browser. jaribu kurestore, ama kama imeshindikana kabisa basi fanya backup na format your pc.
     
  7. s

    southern Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baba mtu, dav22, biohazard na ikindo nashukuru kwa ushauri wenu, nitaufanyia kaz the nitawapa feedback
     
Loading...