Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada - computer monitor

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by GarageRules, Dec 30, 2008.

  1. G

    GarageRules Member

    #1
    Dec 30, 2008
    Joined: Aug 8, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu popote mlipo, nahitaji msaada; computer monitor imeenda off, nimejaribu kuangalia kitu gani kinasababisha bila mafanikio. Nimejaribu kubadiri Graphic card, swap monitors bila mafanikio yoyote. Then nikajaribu ku-boot in a safe mode, kila kitu kinafanya kazi, nikitoka kwenye safe mode mambo yanajirudia kama yalivyokuwa. Sasa wataalam nini hasa inaweza ikawa tatizo. Mwenye uelewa tafadhari nisaidie!
     
  2. P

    Prince Member

    #2
    Dec 30, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole ndugu yangu,

    looks like the video driver is corrupted

    jaribu ifuatavyo:
    1. boot to safe mode
    2. right click on my computer, then choose manage
    3. go device manager
    4. uninstall video driver (right click on it then choose uninstall)
    5. reboot

    if this doesn't work, take a windows CD and perform a repair installation via Recovery Console. you start setup and choose the option with recovery console. when you get to the C:\ prompt, run the chkdsk /r command

    hope this helps

    prince
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kama inaweza kwenda safe mode pia unaweza kufanya system restore ( itaweza kurestore kama ilivyokuwa inafanya kazi mwanzoni )
     
  4. G

    GarageRules Member

    #4
    Dec 30, 2008
    Joined: Aug 8, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NIna utundu kidogo na Windows XP, na hii system ina Vista Home premium OS, jana nimejaribu kutafuta system restore sikuiona mara moja. Halafu kuna kitu nilisahau kuwaelezeni, Nilikuwa online punde warning window ikatokea ikisema trojan zimee-infect system, kabla ya kupata jina la hiyo trojan screen ikaenda blank nikajaribu kurun AVG safe mode, sijaona file yoyote ilikuwa infected.

    Asanteni Prince and Shy kwa ushauri nilirudi maskani baadaye ntajaribu ushuri wenu.
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Uliingia katika mtandao na hiyo programu ikajiinstal inavyoonyesha ni startup rahisi zaidi ni kujua jina la programu halafu uende katika start up manager yako kwa safemode then disable startup hiyo na zingine unazozihisi ukishamaliza hivyo install antispyware run that inawezekana ulikuwa huja enable firewall hapo mwanzo
     
  6. G

    GarageRules Member

    #6
    Dec 30, 2008
    Joined: Aug 8, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ntajaribu halafu ntawapeni feedback baadaye.
     
  7. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Njia rahisi peleka workshop hapo kati kati ya jiji ataweza kukusaidia kwa urahisi zaidi
     
  8. G

    GarageRules Member

    #8
    Dec 31, 2008
    Joined: Aug 8, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo mbali sana kutoka katikati ya jiji, na wajinga wanabei ile mbaya sehemu nyingi ni kati $100.00 to 120.00 per hour kitu ambacho nakiona uzushiiii!

    Ngoma bado imenuna, ila kizuri nimeweza kuburn vitu muhimu nilivyovihifadhi humo, baada ya kazi nitafanya fresh installation.
     
  9. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hizo bei ni resonabo kama anakupa genuine operating system kwasababu ndio bei zake zinalingana na hizo kama hapa nchini kuna baadhi ya bidhaa za microsoft zimeshuka bei kama hizo
     
  10. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 787
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nisingekubari kuwapelekea mafundi uswahilini unless kuna mambo muhimu sana ndani ya system yangu. Kwanza kama bei ndo hizo za $120.00/hours, ina maana unaweza kuondoka na bills za dolar hadi $360.00 ambazo zinatosha kununulia system nyingine nzuri kabisa na ya kisasa.
     
  11. G

    GarageRules Member

    #11
    Jan 3, 2009
    Joined: Aug 8, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefanikiwa asanteni;
    Kwa vile niliweza kuburn files nilizokuwa nimehifadhi mle sikuona umuhimu wa kundelea kushindana nayo kila siku hivyo nikajaribu ku-reinstall vista ikagoma, nikachukua mkongwe Windows XP nikaformat HD na installation ikaenda vizuri.
    Hivyo sinabudi kuwashukuru wote mlionisaidia kwa njia moja au nyingine.
    Mwaka mpya mwema!!!
     
Loading...