Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: computa imezima!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Daniel Anderson, Aug 31, 2011.

  1. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba mnisaidie. Computer yangu juzi usiku ilizima ghafla wakati nikiitumia.
    Ilikuwa hivi, nilikuwa natumia kutyp kazi yangu, nikataka kufungua file jingine ambalo nalo ni microsoft word (ila nadhani ndio lilikuwa na virus au vinginevyo). Hapo ndipo ikazima na haijawaka tena.
    Kila ninapoiwasha, taa zinawaka kwa kukata (bliking) kwa mara tatu kisha zinazima kabisa.
    Kompyuta yenyewe ni aina ya DELL laptop, model number PP08L.
    Naombeni msaada wenu kuirudhsha katika hali ya kawaida. Pia hofu yangu ni kupoteza docs zangu.
    Nifanyeje?
    Nawasilisha
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Vip ni Dell Inspiron 6000?
     
  3. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    DELL Inspiron yenye model no. PP08L. Haina hiyo 6000
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    That is the common problem for Dell, u may contact me through 0719193149.
     
  5. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ahsante mkuu. Ntakuchek leo ila baada ya muda kidogo. Nashukuru kwa kuwa tayari kunisaidia
     
  6. L

    Leonce M.M.M.F Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Mjifunze kuweka solution hapa ili m2 mwingine akiwa na shida asihangaike tena! Au unaona raha kupigiwa simu?
     
  7. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    si anataka akamkamue jamaa wa watu! uzalendo haupo...
     
Loading...