Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: clinic ya akina mama

Discussion in 'JF Doctor' started by Annina, Mar 24, 2011.

  1. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wapendwa, naomba msaada wa kupatiwa taarifa za clinic na massage centre nzurikwa ajili ya akina mama wajawazito iliyopo Dar es salaam. Nimewahi kusikia juu Primier clinic naomba wanaofahamu hapo vizuri au mahali pengine wanishauri. Asante
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hongera Annina, nadhani wadau watakuja soon kukupa Taarifa Muhimu, ila Nasikia Pale Tumaini Hospital kuna Daktari akina Mama huwa wanamsifia sana anaitwa Dokta Kapona, vile vile Agha kan kuna Dakatri anaitwa Shaofiq nasikia naye ni Mzuri
     
  3. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante sana Albedo, nasubiri kusikia toka kwa wadau na nitaangalia pia hao wa Agha Khan na Tumaini. Shukran
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Njia ya mbezi beach ya chini kwenye daraja la mwisho kama unaenda africana ipo pale ni bomba balaa, pia Masaki spur ila kule ni gharama ujiandae
     
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,679
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Dr mzuri wa akina mama ni Ana purna Regency Hospita. She is also a Woman.
     
Loading...