Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Clearing and Fowarders.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Radio Producer, Aug 31, 2012.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wadau,

    Nahitaji hawa wataalamu kwa ajili ya msaada wa kupokea na kuniletea vifaa vyangu porti ya Dar.

    1. Je, ni gharama kiasi gani kushughulikia zoezi zima?
    2. Ni mambo gani yanahitajika?

    Nahitaji majibu ya haraka, aliyetayari anaweza kunisaidia.

    Asante.
     
  2. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Na masuala ya TAX inakuwaje?
     
  3. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu ili upate majibu ya masuali yako inabidi utoe maelezo zaidi. Kwamfano
    1. Unasafirisha kutokea wapi
    2. Ni vifaa gani unasafirisha
    3. Ni kiasi cha vifaa unavyosafirisha
     
  4. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kuna mtu namfahamu ana-clear mizigo,cost yake ni 1% ya CIF value ya mzigo.kwa maelezo zaidi niPM ili niweze kukulink nae.
     
  5. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mh! 1% ya cif! Sitaki kuamini kama ni kwa mizigo yote kwani kuna mizigo ina cif ya 2000 usd then ucharge 1%, ktk akili za kawaida au hata za kudesa basi does it make logic!
     
  6. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ndo kazi ya mtu hiyo sasa,anafanya clearing kila siku,na ndivyo apatavyo riziki yake,akiclear mizigo yake hata mitano kwa siku yenye CIF ya 1000 USD,anaingiza hela nzuri tu,,,
     
Loading...