Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada chuo cha kilimo UKIRIGURU!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Charles Elias, Sep 3, 2012.

  1. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wana JF,naomba mnisaidie(kwa wanaofahamu) matokeo ya selection ya chuo cha kilimo Ukiriguru.AHSANTEN!
     
  2. JJB

    JJB JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja waje wahusika manake ndo kwanza nasikia hcho chuo.
     
  3. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwani hakuna website ya hiki chuo..?
     
  4. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Kama haumo imekula kwako mkuu.Waliochaguliwa ni hawa hapa training
     
  5. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nashukuru sana mkuu!,ila ishu hazfunguk kabisaaa.
     
  6. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280

    Duh!Pole sana mkuu kama vipi cheki contacts zao kupitia website ya wizara ya kilimo uwapigie uwaulize.
     
  7. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nimefanya ivo mkuu! Tayar nmeliona jina la jamaa yangu amechaguliwa hapo.Shukran xna kwako kutoka kwa jamaa yang hku! M nmepelekwa Duce ila cjaelewa jins ya kupata joinng instrctn had sasa,kama una uzoef na hlo suala tafadhar nsaidie.
     
  8. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280

    Hapana aisee,sina details zozote kuhusiana na hivi vyuo vya kilimo!
     
  9. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Poa, Co ishu!!!!!
     
Loading...