Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada -chip set.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Salanga, Nov 14, 2011.

  1. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakuu kuna laptop HP fundi kasema imeharibika CHIP SET.

    Napenda kufahamu mahali walipo agents wa HP TanZania:dsm/mwanza ili ipelekwe waitengenze.
    Kama kuna mtu ana alternative nitashukuru kwa maelekezo.

    Nawasilisha.
     
  2. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Weka maelezo ya kutosha kuhusu kinachoisumbua laptop yako na sifa zake (specification zake). Ni chipset au ni drive ya chpiset ndio ina matatizo??????
     
Loading...