Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:Cheapest flights to Dar Es Salaam...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kakulwa, Oct 28, 2009.

  1. K

    Kakulwa Senior Member

    #1
    Oct 28, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mods tafadhali najua hapa si mahali pake lakini naomba muiache kidogo walau isomwe na wengi maana jukwaa hili ndilo linapitiwa na wanachama wengi zaidi.
    Kwa sasa niko schengen huku nafanya kakozi fulani sasa nataka kwenda Tanzania december kwa xmas.Hapa nilipo the cheapest flight ina cost kama USD 1200 round trip.Sasa nilikuwa naomba kama kuna mtu ambaye kule anakoishi(schengen) kuna ndege za bei nafuu kidogo lets say less than 1000USD basi anijulishe.Nimejaribu google naona inanizingua tu.
    Asanteni wakuu
     
  2. K

    Kafara JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2009
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    naamini unaweza kupata. lakini uwe tayari kutumia masaa kama 24 kabla hujafika bongo. jaribu kuangalia ndege za mashirika ya uarabuni.
     
  3. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Check emirates unaweza kupata just google
     
  4. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
  5. m

    mjinga JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2009
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jalibu ethiopian airlines hata Egypty airline
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    KLM wana special offer wanatimiza miaka 10 kuja Tanzania . watafute haraka ticket ni kama euro 500 roud trip .
     
  7. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  8. s

    smp143 Member

    #8
    Oct 29, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  9. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2009
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  10. K

    Kakulwa Senior Member

    #10
    Oct 29, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    shukran wakuu wacha nianze kuchakalika maramoja
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Pekua pia Swiss Air. Wana bei nzuri ingawa nao hiki kipindi mhhh.....
     
  12. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
  13. K

    Kikwebo JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2009
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 351
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Egypt Air! Simmshauri mtu.

    Yaani hawa jamaa mie sintowasahau maishani mwangu. Mawaka 2001 September, nilikuwa nakwenda UK for the first time kusoma na nikakata hi ndege.
    Kama kawaida wakati wa check in tulikaguliwa Pasi zetu pale DIA, supprisingly kufika Cairo Pasi zetu zikakusanywa tena.

    Kutahamaki jamaa wakaniambia kuwa eti Pasi ile haikuwa ya kwangu ila niligushi tu nikabandika picha yangu.. na sikuwa peke yangu. Tukapigwa chini na kurudishwa makwetu.

    Since then..sijapanda tena ndege za hawa waarabu... ama kweli nimeamini bure ghali. Kakayangu chukua BA bana..achana na rahisi Kuna muhindi mmoja alisema chip chip not gud!
    Kingwele.
     
  14. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Kwanza pass za sasa hivi kuna fingerprints na si kama zamani.

    Pili hiyo ilikuwa mwaka 2001, na leo hii tunaingia mwaka 2010.

    Mwisho yeye tayari yuko Europe na anaenda Tanzania. Sidhani kama hata Wazungu na ukorofi wao watamsumbua.
     
Loading...