Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Cha kufanya baada ya matokeo ya form 4

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Zuia Sayayi, Feb 9, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mdogo wangu amemaliza form 4 mwaka jana na matokeo yamekuja amepata DIV IV 27, Jaman naomben msaada kuhusu cha kumfanyia ili aweze kuendelea na mambo ya chuo.! Au huko vyuoni ni michosho.?,
    na ni chuo gani? Ambacho kitamfaa huyu dogo
    msaada plz..!
    Napenda nae ajitegemee kuliko kunitegemea.!
    NATANGULIZA SHUKRANI...!
     
  2. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yeye Mwenyewe anataka kufanya nini?
    4 ya 27 kafikisha credit 3?
     
  3. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    No.! Yaani ana
    Phy D
    Math D
    Bios C
    chem D
    geo D
    kis D
    eng F
    hist F

    the namwambia aende nursing anasema hayuko Interested ila anapenda Telecommunicatio au Ardhi
    sasa je atapata.? Na kama atapata ni wap? Kpo chuo kizuri?
     
  4. m

    mjumbe14 New Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    kimsingi matokeo hayo si mazuri ila kwanza ijulikane yeye ana interest na kipi?,pili kama umri wake unaruhusu basi anaweza kurudia mitihani ila katka mazingira mengine tofauti na ya awali,au kama uchumi unaruhusu basi waweza kumpeleka vyuoni na akaanza na ngazi ya cheti ya fani fulani kutokana na kile anachokipenda. LAKINI PIA KAMA ATAAMUA KURUDIA BASI JARIBUNI MKAE CHINI NA MZUNGUMZE NAYE KUWA NIN KILIPELEKEA YEYE KUFELI ILI KAMA KUNAUWEZEKANO WA KUPUNGUZA KAMA SIKUACHA KABISA NA KUZINGATIA MAZURI.
     
Loading...