Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:cd rom haionekani ktk my computer

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by PayGod, Jul 15, 2011.

  1. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wadau, naomba mnisaidie, nilinunua laptop ya hp pavillion dv9000, ya mtumba yenye window 7,kufika nayo huku kijijini, nikifungua my computer sion cd rom,na hata ukiweka cd inazunguka tu haisomi.
     
  2. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Vipi ukienda kwenye computer management device manager . CD rom haina ki alama cha njano. I mean drivers za CD rom zilizopo ni sahihi. mara nyingi unakuta hiyo kompyuta haikuwa desinned kwa ajili ya windws 7. kwa hiyo aliweke windows 7 hakuweka au hakupata driver sahihi.

    Nini cha kufanya
    Tambua model ya CD/DVD Rom drive. tafuta drrvers kuptia google na tovuti ya hp then rudia kusimika upya drive zake za windows 7
     
  3. s

    siwalaze Senior Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    check these steps
    take Start-Run then type gpedit.msc navigate to the following location User Configuration -> Administrative Templates -> Windows Components -> Windows Explorer then open "Hide these specified drives in mycomputer" from right panel, select Disabled or Not configured and select your cd drive letter which will be poped on the below panel!!(try this if the cd rom was hidden by the Group Policy)
    Ukishindwa nicheck kwa 0714067700
     
  4. Millah

    Millah JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii mkuu ni kali ya mwaka, labda nikuulize; kama CD ROM huioni hiyo CD imeiweka wapi? Hapa mkuu umenivunja mbavu, kwe kwe kwe.
     
  5. achengula

    achengula JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 385
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
Loading...