Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada CCP Moshi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Tiger, Mar 27, 2012.

  1. T

    Tiger JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Wana Jf,
    naomba kujua kwa niaba ya ndugu yangu, mafunzo ya uaskari yataanza lini chuo cha Moshi?
    Asanteni.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Walioko wanamalza ijumaa ya kesho kutwa,cjajua hao wengne lini!
     
  3. T

    Tiger JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Asante Senetor, ila kama ukipata nafac naomba u-check intake ijayo ni lini?
    One love.
     
Loading...