Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada cas-tcu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Rogie, Jun 25, 2012.

  1. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Habarini za wakati huu...najaribu kufanya usajili CAS..kwa bahati mbaya napewa jibu hili. Kwa anaefahamu tafadhali tusaidiane.

    Failed to connect to server: Access denied for user 'salim'@'localhost' (using password: YES)
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Heri yako wewe,mie mwenzio bado tu wameniandkia checking in progress hadi leo!
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    aah yan Tanzania hii kila kitu ni problem dah..
     
  4. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    ipe mda itakubali baadae, iliniandikia hvyo usiku,leo ikakubali
     
  5. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    kwahiyo ni kwamba hii tovuti ina matatizo? na ninapofanya usajili kwenye sehemu ya password naandika zozote sio? mmana nasikia tunatumia default ya 123456.
     
  6. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    mwanzoni ilinambia nimekosea passwd, nikaandika 123456. Then ikakubali na wakanitaka nibadili paswd, nikabadili ikagoma.. So ndo ikaniletea hayo mambo ya SALIM, YES. Nikapotezea, nikaja kuingia baadae na paswd yangu ya zamani wakanambia SORRY TOO MANY USERS. so nikaingia asubuhi, ikakubali.tena wameiboresha na madoido.. Ipe mda.. Paswd jaribu ile ya zamani
     
  7. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Ahsante..ila ndo najaribu kusajili so sina hiyo kitu inaitwa password ya zaman.. nilikuwa kijijini sikuwa na access ya baadhi ya vitu.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ebu nisaidie na mimi mkuu,hii checking in progress ni hadi lini?
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa hawajajipanga! Nilikuwa najaribu kumfanyia usajili dogo wangu mmoja yupo mkoa na mimi nimepata the same message! Na simu lao ukipiga halipokelewi. Mbaya zaidi, usiku wa kuamkia leo nasikia majambazi yamevamia ofisi zao...bado sijajua wameiba nini na nini! Kwa hiyo hata ukienda ofisini kwao physically kwa leo hakuna huduma!
     
  10. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    OMG..hawa watu hawako makini kabisa..nimepiga pia namba haipokelewi na sikujua hilo. Kazi ipo na tanzania hii..hakuna kitu kisichozingua aah..these guys waongeze muda kwakweli..
     
Loading...