Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada blogspot designing

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by volunteer1, Jan 25, 2012.

  1. v

    volunteer1 Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu niko kwenye NGO ya kuwawezesha watoto (YOSSO) na nahitaji kuiboresha design ya hii blog yetu iwe na muenekano kama wa blog hii (KILI CHILD EMPOWERING FOUNDATION (Kicef.)). Yaani iwe na pages za home, our projects, about us, contact us na kadhalika. Msaada tafadhali na mathanks kibao natanguliza!
     
  2. kopuko

    kopuko Senior Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    una mkwanja kiasi gani?toa mkwanja uwezeshwe
     
  3. v

    volunteer1 Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sorry sina mkwanja, nahitaji watalaam wanaoweza kuvolunteer ideas zao kwenye hii designing.
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,013
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    Why utengeneze blog? Me nna idea tofaut mevisit hio page hapo juu naona kama kubwa sana. Tengeneza website kabisa ingia hapa http://webs.com tengeneza account chagua template itayokufaa then tengeneza its easy itakua simple na inayopendeza
     
  5. v

    volunteer1 Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks sana Cheif Mkwawa, naifanyia kazi.
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,013
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    Why utengeneze blog? Me nna idea tofaut mevisit hio page hapo juu naona kama kubwa sana. Tengeneza website kabisa ingia hapa http://webs.com tengeneza account chagua template itayokufaa then tengeneza its easy itakua simple na inayopendeza
     
  7. networker

    networker JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Good idea nshatumia hii webs iko poa chek nlitengeneza tmlo.webs.com
     
  8. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nitumie information unazotaka kisha naweza kukudesignia blog yenye vitu unavyohitaji kwa muda wa siku moja na nusu, bila malipo yoyote, ila itakua nikama mchango wangu kwenye hiyo asasi yenu... Ni pm kwa maelezo zaidi
     
Loading...