Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Biashara mtaji 3ml

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Misspina, May 1, 2011.

  1. M

    Misspina Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Salamu wakuu. Nina mtaji wa 3ml nataka nifanye ujasiriamali maeneo ya BUGURUNI, BUNGONI, AMANA AU ILALA BOMA, naombeni msaada wa mawazo ni biashara gani nitaweza kuifanya kwa mtaji na maeneo hayo?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    Weka duka lolote tu.fremu itazame soko au barabara kuu
     
  3. M

    Misspina Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante kwa ushauri mkuu.
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Kama una nafasi na muda mwingi wa kusimamia fungua biashara chips mkuu iwe classic utarudisha hiyo pesa na kufungua multiples chips stalls soon na uta grow fastaaa
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nikutumie ac namba uweke huko baada ya mwaka nikurudishie mara tatu?
     
  6. M

    Misspina Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante kwa ushauri, nitaufanyia kazi nione ni muda gani haswa napaswa kuutumia kwani mimi ni mtumishi wa serikali.
     
  7. M

    Misspina Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante kwa mawazo yako.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mmh! Mjini shule.
     
  9. M

    Misspina Member

    #9
    May 1, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimemsoma dada yangu, ndio maana nikaamua kumshukuru tu.
     
Loading...