Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada (Biashara gani)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Fmewa, Feb 17, 2012.

  1. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katka harakati za hapa na pale nimejibana kwenye kamshahara kadogo nimekusanya sh 1 mil ambayo nataka niifanyie biashara itakayonisaidia kunitoa katika hali niliyonayo japo nipige hatua.
    Nimekua nikifiria kuhusu biashara ya kuuza chips au chakula lakini sina uelewa sana na biashara hiyo. pia ninafikiria kufanya uwakala wa mpesa,tigo pesa, airtel money n.k.
    Kwa yeyote ambaye anaweza kunisaidia nini cha kufanya kwa kahela haka kadogo itakuwa njema zaidi coz nimekusudia kukazungusha.
    Tafadhali naomba kuwasilisha
    Asanteni ndugu zangu
     
  2. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu wewe ni boy or lady?nijulishe then ntakushauri
     
  3. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, hii kali yaani aina ya biashara inategemea he or she?
    Ok im a boy (he)
     
  4. u

    ureni JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Inawezekana jamaa anaangalia kama wewe ni she akushauri biashara zinazoendana na wakina she kama vile saluni za wakina she,hajui kama he anaweza kufungua biashara za wakina she pia.
     
  5. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sijajua interests zako, unaweza kuwa wakala wa m-pesa
     
  6. S

    Sneaksilver New Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tusidiane maoni,, pengine kuna wazo ambalo laweza msadia aliyeuliza swali, au wengin wenye kusoma blog hii. M-Pesa, ni ushauri bora pia, lakini yalipa? Income ya M-pesa ni ngapi kwa kiasi fulani cha pesa zilizotumwa?
     
Loading...