Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada bei za mashine za popcorn

Discussion in 'Matangazo madogo' started by fugees, Sep 20, 2012.

  1. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nataka kuanzisha kutengeneza popcorne naomba kujua bei ya mashine mpya. Asanteni
     
  2. G

    Ginner JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    350-450......zile kubwa kabisa zinaenda mpka milioni...inategemea unataka yenye ukubwa gani
     
  3. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kaka nataka saizi ndogo tu ntashukuru ukiniambia bei tofauti tofauti yani hizi za saizi ya kati
     
  4. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hata mimi nataka nisaidie nitapata wapi hizi machine za kutengeneza popcorn?
    Asante kunijibu kaka
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na hiyo biashara yenyewe vp inalipa?
     
  6. G12

    G12 Senior Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunazo, lakini zipo nje ya Tanzania, uko tayari kusubiri? Usafiri wa meli.
     
  7. G12

    G12 Senior Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunazo, lakini zipo nje ya Tanzania, uko tayari kusubiri? Usafiri wa meli.
     
  8. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Tupeni bei na jamani, hata mimi nahitaji, biashara hiyo huku inalipa sana sana. Please brand tofauti na bei zake.
     
  9. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakubwa naona wanatutakia mema biashara inalipa tunamba bei zake wakuu!
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kama unataka mashine ndogo,ingieni amazon.co.uk,kwenye search,weka popcorn maker,angalieni bei,kama mpo interest,ni pm,nitawasaidia.kuna watu humu nimeshawahi kuwanunulia vitu,na kuwapostia,bila ya mimi kuongeza hela yoyote ile
     
  11. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu if ur serious plz tuambie bei ya juu na ya chini au ya kati. kulia lia kila siku selikali imekali ajira na uzee unatuita ni umbumbu fanya hivyo dada tunakuomba sana mkuu na mola atakujaaria.
     
  12. G12

    G12 Senior Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    popcorn_rider.jpg

    Wadau bei hizi hapa:
    1. Hiyo yenye picha na matairi: USD 234.
    2. Mid-size haina matairi: USD 126.
    3. Kubwa zaidi haina matairi: USD 903.

    Hizo ni bei za rejareja, kama unataka nyingi nawezakupa bei ya jumla pia.
    Serious buyers tuwasiliane. Picha cheki site (www.g12.hk) yetu utaona details zaidi.
     
  13. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu G12 asante sana kinacho nichanganya hizo bei hatujui kama ni za juml ama reja reja maana nahitaji kama mbili hivz za bei ya kawaida harafu hizo bei ni kama za huko huko nje je kama nahitaji kununua on line inawezekana? Nifahamishe mkuu au nawezg kuzipata hapa hapa dar? Pamoja sana mkuu tusaidie nadhani tupo weng tunaohitaji asante.
     
  14. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    samahani,mimi sio kaka.wewe ingia www.amazon.co.uk kwenye search,andika popcorn maker,bei utaziona mwenyewe.sitii faida ndio maana nimekwambia,ingia mwenyewe uone
     
  15. G12

    G12 Senior Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mdau, hizo bei ni za reja reja, za jumla huwa zinakuwa pieces nyingi sana mkuu. Kwa piece 2 bei itakuwa hiyo hiyo.

    Hizi bei ni za hapa mjini(nje ya nchi), gharama za utumaji + ushuru ni ndogo sana mkuu. Kwa vitu kama hivi tunacharge USD300 kwa CBM(cubic metre) hizo ni gharama za ushuru+usafiri. Ikiwa una fedha ndani ya wiki hii nitakucharge USD250 kwa CBM, next week, hakuna hiyo ofa, then nakutumia mzigo, wewe unakwenda kuuchukua tuu kwa agent wetu hapo Tanzania, Dar.

    Hatuna stock Dar za vitu kama hivi ndugu. Tunatoa service za IT n.k hapo Dar.

    Chagua bidhaa unayotaka then ujipange tuone tunakufikishia vp mzigo wako.

    Nashauri tuwasiliane kwa e-mail zetu, cheki kwenye website yetu(www.g12.hk)

    Nadhani nimesomeka vizuri.
     
  16. G12

    G12 Senior Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sina data za CBM kwa hilo lenye matairi, lakini kwa makadirio pieces (zikiwa zimefungwa kwenye box) 6 hadi 8 ndio zinawezakuwa 1 CBM, hivyo kwa mahesabu ya haraka ni kwamba unawezaongeza USD38 katika bei nilizotoa hapo ili uweze kulipia usafiri+ushuru. I think ina make sense. Anyway, changanua mwenyewe then fanya maamuzi.

    Tafadhali tembelea webiste yetu(www.g12.hk) kwa details zaidi.
     
  17. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu G12 asante sana mkuu nashukuru bei ni poa sana cha msing ni mikakati itakuwaje katika kuipata ila najua sioni kama itakuwa shida ngoja nioganizi na jamaa
     
  18. G12

    G12 Senior Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Picha nyingine zimegoma ku attach, tuwasiliane kwa e-mail.
     
  19. G12

    G12 Senior Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pamoja sana mkuu. Hela unalipa kwa agent wetu aliyeko Tanzania, then sisi tunatuma mzigo.
    Hatuna longolongo mkuu, REPUTATION ya kampuni yetu ni muhimu sana, tunatazama mbali zaidi, hivyo tutajitahidi kadri tuwezavyo kuhakikisha service zetu zinakuwa za ukweli na uhakika.
     
  20. G12

    G12 Senior Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Nimemwaga details zote hapa jamvini, kazi kwako kuchagua na kufanya maamuzi.

    Tunakushauri utembelee website(www.g12.hk) yetu pia. Mfahamishe na rafiki yako.

    G12 International Co. Ltd
     
Loading...