Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Bei ya Kuchapisha Vitabu.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ndebile, Aug 17, 2012.

  1. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,687
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Ni vitabu viwili, kila kimoja kina page 1300. Kurasa zake zina picha na michoro yenye rangi na ndio sababu sikuona umuhimu wa kuviprint kwenye printer za kawaida. Nahitaji nakala moja kwa kila kitabu. Wanajamvi itanigharimu shilingi ngapi? Asanteni kwa ufafanuzi.
     
Loading...