Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Bei ya Dstv

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chamalama, Sep 30, 2012.

  1. C

    Chamalama Senior Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 124
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wadau naomba mnijuze bei (ya kununua) Dstv
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    nakumbuka ilikuwa shs 149000.....sijui kama imepanda...
     
  3. i

    ilonga JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 719
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    169,000/- Tsh
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Imeshapanbda kitambo, hivi sasa imesimama kwenye Sh169,000
     
  5. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Bei ni 169k. Jumlisha na packages kuna ya 16k,32k, 48k, 80k,127k.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  6. C

    Chamalama Senior Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 124
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Hiyo bei ndo ya dikoda? Nahitaji bei ya kuinunua si ya packages
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    huwezi kununua decoder bila package......na hizo package pia inategemea.......ukinunua ya 16k unalipia kwa miezi 4......inavyopanda na miezi inapungua.....so mwisho wa siku kukata mzizi wa fitna ni bora ununue decoder na package ya 128k ambayo unalipia kwa mwezi huo then ikiisha unaweza kuendelea na package za kawaida........
    ki ufupi DSTV ni anasa.......
     
  8. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ki ufupi DSTV ni anasa.......[/FONT][/SIZE][/COLOR][/QUOTE]

    Siamini hivyo Preta! Loh ila ukisha izowea huwezi Acha lipia huo ndo ukweli
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    Siamini hivyo Preta! Loh ila ukisha izowea huwezi Acha lipia huo ndo ukweli[/QUOTE]

    hizo ndio anasa sasa........
     
  10. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
     
  11. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa kenya naona jamaa wanatoa fta local channels za kutosha,vipi kwa hapa kwetu kuna local channels ngapi?
     
  12. e

    emgitty06 Senior Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huko kenya kuna kitu kimeanzishwa kinaitwa go-tv ambayo subsidiary ya dstv na ndio maana wanapata local channels kwa wingi. Huku pia itaanzishwa. Kwa sasa ni TBCCM pekee inayopatikana
     
  13. Root

    Root JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,476
    Likes Received: 3,476
    Trophy Points: 280
    decoder unanunua pamoja na package ukinunua ile ya 169k inamaana hapo unalipia family package ya miezi nne
    pia zipo premium ambazo ni 128k kwa mwezi mmoja
     
  14. Fakhi Jumaa

    Fakhi Jumaa JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 239
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Teh TBCCM? Teh teh teh
     
Loading...