Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Bahati nasibu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by cheusimangala, Aug 9, 2010.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wangu amani ya Mungu wetu na iwe juu yenu.

    nimekuja mbele zenu nikiwa na shida ya kuomba kuelezwa taratibu ZOTE za kuanzisha BAHATI NASIBU.

    I hope nimeeleweka, ila kama sijaeleweka nitajieleza tena.

    Thanks in advance n be blessed all of u.

    lav you all.

    Cheusimangala.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,205
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Hapa jibu litakuwa bahati nasibu,nenda pale National Lottary...... Wao watakupa kila kitu.
     
  3. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    thanx,Hope u r fine my brother
     
  4. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unataka kuwaibia watz kama wafanyao voda,tigo nk!?
     
  5. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hebu na ww acha sasa jamani.
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hivi cheusimangala kweli wewe nicheusi na avator yako mhnn!! ok kuhusu Bahati nasibu nao wzi wanachukua ten% hata ukienda kuulizia taratibu zakuendesha bahati nasibu za makampuni haya yanayokwapua pesa yetu eti jikoki,mkoko,mzuka wizi mtupu wao walishakula chao mapema mapesa!!! nawanashukuru hawabughudhiwi kwakuwa kataasisi kenyewe kadogo na sijui Tarimba bado yupo huko maana kanaendeshwa na wazee wa mjni!!!:mad2:
     
  7. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    tangu hizi bahati nasibu zimeanza sijawahi kukutana na mtu hata mmoja nnayemfahamu ambaye ameshinda especially the big zawadiz.

    mtu ambaye ana ukaribu na yeyote aliyewahi kushinda atueleze ni bahati nasibu ya ukweli au mizengwe.
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,205
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Yes my dada,mimi mzima.

    Usikatishwe tamaa,wewe songa mbele mpaka upate jibu la hitaji lako.
     
Loading...