Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Baadhi ya key kwenye laptop hazifanyi kazi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mpushi, Mar 4, 2012.

  1. mpushi

    mpushi JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba mnisaidie nini cha kufanya baadhi ya key kwenye laptop yangu HP PAVILLION DV 6000 zinasumbua sana, zinaweza fanya kaz lakin kuna saa nikiizima nikiwasha hazifanyi kazi
     
  2. brainiac89

    brainiac89 Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni uchafu kwny njia za keyboard so fungua thn safisha hyo keyboard
     
  3. mpushi

    mpushi JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nasafisha kwa kutumia nn mkuu?
     
  4. mpushi

    mpushi JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu asante sana nimefanikiwa na zinafanya kazi
     
  5. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu umesafisha kwa kutumia nini. Ni HP Pavillion dv 4 ina tatizo hilo. Keys za 0, p na o zinasumbua sana.
     
Loading...