Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada; Aviation universities

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Junior. Cux, Jun 3, 2011.

  1. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Mi ni kijana nimemaliza form six mwaka huu na kupata div 2 ya point kumi malengo yangu ni kusomea 'aeronautical engineering' au mambo ya 'pillot' nlikua nachkua pcm.. je ni vipi naweza kupata chuo cha hizo faculty kwa ulaisi nikaaply kwa mwaka huu na ikiwezekana kupata scholarship zao.!!! Nimejaribu kugoogle ila vyuo vingi sina huakika ka vinatambulika nchini kwetu, kwa wenye uelewa au msaada kuhusu haya naomba ansaidie
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Kuna kimoja kipo Nairobi, sikumbuki jina lakini ukigoogle utakipata, kwa hapa nchini hebu jaribu kucheck na TCAA wanaweza kukupa msaada zaidi
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Chuoo bei rahisi nenda soroti uganda ila kama huna min 5m kwa mwaka sidhani kanma utasoma gharama kubwa kidogo!!!piaa hapa dar kuna watu wanafundisha private......nenda terminal 1 kaulize utaambiwa ila jiandae ni bei kubwa kiasi ........
     
Loading...