Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Athari za kushuka thamani kwa TZ shilingi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mla Mbivu, Oct 18, 2011.

  1. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakuu nisaidieni tafadhari, nina kiasi cha shilingi milioni 6 benk. Bado sijajua/sijaamua nifanye biashara ili kuizungusha, sasa mwendo wa kuporomoka kwa shiling yetu kunaniogopesha mpaka natamani nifungue akaunt ya dola na nihamishe fedha zote to USD au EURO.
    Nishaurini wakuu, je nifanye hivyo?
     
  2. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    peleka jukwaa la uchumi coz watu wenye concept za busness n eco wengi wanalitembelea.
     
  3. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Unaweza kusubiri kwanza maana utakula loss leo ni sh 1704, nami limeni face tatizo kama hilo nilichanganyikiwa kabisa
     
  4. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    kulingana na hali ya uchumi wa nchi yetu uanchotakiwa kufanya kama mjasiriamali ni kufanya biashara/shughuli ambayo ni "RECESSION PROOF" namaanisha biashara ambayo haito athiriwa na thamani ya sarafu yetu TSh. fanya biashara pekee itakayoweza kukuingizia kipato kwa viwango vya dollar.....hivyo basi hutojali kuhusu uchumi wa nchi yako.....Ni biashara ipi ya kufanya?? tembelea Rolf Kipp - Prosperity Central Opportunity

    Thanx & Goodluck !!!
     
  5. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh. Leo nasikia ishafika 1750, kununua mpaka 1800
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna juhudi zozote zinazofanywa na Serikali katika kuiokoa shilingi yetu?
     
  7. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Na amini plan ya MKULO na washahuri wake ni ifike 2000, kwahiyo hajachelewa.
    kafungue leo, ila ukitaka kufaidi zaidi KANUNUE DHAHABU.
     
Loading...