Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: atapata muhimbili university?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by fidelis zul zorander, May 3, 2012.

  1. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ana dv 1.9 pcb je atapata muhimbili course ya pharmacy maana pale kuna competition kubwa wanahitaji watu 60 tu!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,838
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Pharmacy sahau.mayb jaribu MD au nursing.over
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,492
    Likes Received: 3,629
    Trophy Points: 280
    kama ana A ya kemia mwambie atume maombi..
     
  4. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    ana c ya kemia mkubwa
     
  5. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kama ana uzalendo na nchi,mshauri aitikie wito wa ualim kusomesha shule za kata zilizokosa walim bora!
     
  6. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    watu wengine muwe mnafikiri kabla ya kupost sasa uwalimu imeingiaje humu!!! ana dv 1 ya point 9 na anataka kusoma pharmacy ana vigezo vyote cut off yao pale ni 7 yeye ana 9 yaani phy c chem c na bios c ilatatizo ni competition na capacity ya hiyo course ni watu 60
     
  7. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kwa mujibu wa kitabu cha TCU PHAMARCY MUHIBILI VIGEZO VVYAKE NI HIVYO
    KWA KUWA YEYE ANA VIGEZO MAANA ANA POINT 9 KWA MAANA YA CC=3+3+3=9 NA MINIMUM NI POINT 7. SASA KUNA VITU VIWILI YEYE KUPATA ITATEGEMEA NA WAOMBAJI NA HIYO CAPACITY YA MUHIMBILI ILA KIVIGEZO UKIANGALIA TCU GUIDE BOOK ANAWEZA KUOMBA NA ANAWEZA KUPATA
     
  8. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    msamehe bure ndugu yangu tuna tofautiana humu
    kama ushasoma kitabu wewe msahauri aombe lakini hakikisha machaguo unayochagua katika zile kozi nane awe na vigezo na kozi ya kwanza ndio iwe preference yako huku ukiwa una vigezo vyote
    kuna kozi zina ushindani kama hii ya phamarcy nakumbuka mimi kipindi na ingia chuo wale wale walioenda phamarcy cut-off ilikuwa ni div 1.8 kutokana na ufaulu na idadi ya walioomba mwaka huo
     
  9. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    nashukuru mkuu...
     
  10. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    mwambie aombe DDS,ni kozi nzuri kimaslahi hasa katika era hii ya ujasiliamali.hata mtoto wa JK alisoma hiyo hiyo!!


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA.
     
  11. M

    Mambuchi Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tunashukuru kwa kusaidiana huku kweny mtandao. Na mimi naombeni mnisaidia ndugu zangu. Nina mdogo wangu ambae alikuwa anachukua "ECA". Hajafaulu sana. Ana 'E' -Economics; "S'-Commerce na "D" -Accounts. Je anaweza pata kozi ya " BAF''kweli kwenye vyuo vyetu?.Naombeni ushauri achue kozi gani related na Masomo yake na ufaulu wake?
     
  12. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    kirefu chake ni nini
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    anaweza kwenye vyuo vidogo..
     
  14. +255

    +255 JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,728
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kama anataka BAF vyuo vinavyotoa T z ni Mzumbe, Muccobs na St John..Kama anajiripia private, pale Mzumbe anaweza kupata
     
  15. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Anapata hiyo..siku hizi vijana wanafail sana PCB huyo amefaulu vizuri na mpe Hongera sana...
     
Loading...