Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Anti virus

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Alison Mremi, Apr 8, 2011.

  1. A

    Alison Mremi Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkubwa kuna jamaa kanunua CD yake ya anti virus kaspersky 2010 na ina key zake! Je akishai2mia kwenye computer yake,je na mm ntaweza ku2mia CD hyo hyo na key zile zile ku-install kwenye computer yangu? Au itanibidi niwe na key nyingne? Na kma itanibidi niwe na key nyingne ntazipataje? Nisaidie coz mimi ni mgeni wa mambo haya!!....
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tumia hiyohiyo na key hizohizo hakuna tatizo endelea kuenjoy
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ila kama keys za 2011 zimeshatoka utazitafuta hizo za 2011 nadhazi zipo hapa jamvini ziliishawekwa tafuta tu hiyo thread utaipata hapa jf
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Itategemea hiyo Kaspersky ni ya single user au 3 - 5 users, kama ni ya single user (computer moja) mwenzako akishainstall na kufanya update na wewe ukaja kuinstall, itakubali ila ukija kufanya updates itakataa, itakwambia "Licence has been used by another computer" ila kama utatumia mtandao tofauti it sometimes works (i.e kama yeye alitumia moderm ya voda, we ukatumia Tigo ku update inaweza kufanya kazi)
     
  5. A

    Alison Mremi Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kilimasera.... Nakumbuka wakati jamaa huyo anafanya installation hyo ilifika sehemu akaingiza email address yake afu akai2ma ndo ikaendlea kufanya installation! Nkamuuliza mbona ume2ma hyo address? Akasema kuw alinunua Orijino CD hvyo ni lazima a-post hyo anwan ili wamiliki wa hyo anti virus wamjue mtumiaji wa anti virus hiyo! Niliikopi CD hyo Orijino kwenye CD yangu lakini nilipo-install wakani-request niingize key ila ckuziingiza zile key coz nilijua tayar zisha2mika! Kumbe zitakubali! Alaa! Je nkishafanikiw kuinstall kutakuw na haja ya ku-update au ndo ntakuw nshamaliza mchezo!
     
  6. A

    Alison Mremi Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwel bana coz nakumbuka ilikuw inaleta mambo hayo hayo ya leseni! Nitajaribu ku2mia modem tofauti coz yeye ali2mia ya zain! Je niki2mia ya zantel itanibidi nichukue bundle la saizi gani ili isije kukata kabla haijamaliza ku update?
     
  7. A

    Alison Mremi Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni anti virus yupi ni mzuri kuliko wote kwenye computer?
     
  8. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    jaribu kwanza ikigoma si una uninstall tu wala hata sio kazi sana mkuu
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Inategemea ni how many users? kama ni one user sahau na kama ni multiple users sawa tu! Nadhani nimelielewa swali!
     
  10. A

    Alison Mremi Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nawashukuruni woote kwa msaada wenu!
     
  11. MoG10

    MoG10 New Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninavyojua kaspersky iliongoza kwa ubora mwaka 2009, saizi ni BITDEFENDER.
     
  12. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    unahitaji kuwa connected muda ule tu wa kuactivate, after that basi, unaweza usiupdate na utakuwa protected ila akitokea Virus mpya, umekwisha coz Antivirus yako haitamtambua
     
Loading...