Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada airtel

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, Mar 16, 2012.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau wa humu JF ninaomba msaada wa kuweka kifurushi cha mwezi kwenye moderm ya airtel maana zamani ulikuwa unatuma neno intaneti na unajibiwaujibu ndio na ukikubali unaunganishwa kwa shilingi elfu mbili na mia tano. Asanteni
     
  2. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Piga *154*44# utapata maelezo ya jinsi ya kujiunga kwenye kifurushi hicho.
     
  3. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tumia utaratibu uleule wa mwanzo bila kutuma neno ndiyo mambo yanakuwa shwari tu.
    Tuma neno "internet" kwenda 15444. Enjoy
     
Loading...