Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Afya ya uso

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lady, Apr 15, 2010.

  1. L

    Lady JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hi,
    Naombeni msaada,
    mimi nina uso naturally una mafuta kweli na huwa sipaki mafuta kabisa
    also poda huwa sipaki cause after few minutes inakuwa imeyeyuka sababu ya mafuta.
    Pia nadhani sababu ya mafuta uso hauko smooth una pimples kiasi.
    Naogopa kutumia chemicals.
    kuna yeyote anayejua natural things i can use to cure my face anisaidie.
    Natanguliza shukrani.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    L[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    Karibu sana Mgeni wetu...Hapa ndani tuna akina dada wareembo sana na ni SOFT HADI RAHA, NAAMINI watakushauri sana na watakusaidia, na hutajuta kuOMBA USHAURI KWAO...SI UNAWAONA MWENYEWE HAPO JUU?
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Dada Lady Ngoja aje Cheusimangala atakupa ushauri mzuri utafarijika na kujiachia na uso wako kila mahali,utafurahia kwa nini ulijiunga na JF
    Ngoja nimtafute alipo akupe maujuzi...
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    jaribu pia facial ya manjano uchanganye na asali, tumia pia ndimu

    scrub ya gnld ni nzuri pia kwa skin type yako, na most of all jaribu tafuta cleanser inayolandana na ngozi yako (oily skin)

    sorry am in a hurry but Am sure Cheusi pia atatoa input akija hapa......
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kanda uso wako na maji ya moto kila asubuhi na usiku kabla ya kulala.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    mmmh sidhani...ila unashauriwa utumie maji ya uvuguvugu au baridi kusafisha uso, kwa sababu uso wako una mafuta ukisafisha na maji ya moto inasababisha kuziba kwa pores hivyo kuzalisha pimples zaidi...kama hutajali jaribu kupitia hii website www.oriflame.com, hawa jamaa wana products nzuri sana...ukivutiwa niPM nikuelekeze namna ya kuzipata

    Pia ushauri alioutoa bht utakusaidia
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    http://www.essortment.com/lifestyle/beautyhealthsk_sjrd.htm mpendwa fuata hii link itakusaidia!

    kuhusu chunusi,jitahidi usiwe unashikashika uso na mikono yako mara kwa mara sbb mikono yetu inakuwa na bacteria ambao huzidisha chunusi!
    wakati mwingine uso ukiuacha bila kupaka kitu kabisa ngozi pia ina react unapata vipele/chunusi usoni!
    usimimye vichunusi viache hadi vinyauke vyenyewe ukiminya unapata makovu ynayobaki usoni!
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    lady umepotelea wapi tena ?
     
  9. K

    Kekuye Senior Member

    #9
    Apr 16, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kuwa na uso wenye mafuta. Wataalamu wanasema nyuso zenye mafuta hupata makunyanzi kidogo na huzeeka vizuri ukilinganisha na nyuso kavu, hivyo isikutie shaka sana.(Today's curse;tomorrow's blessing....) Ingawaje ninavyofahamu hakuna tiba maalum ila wataalamu wanashauri ufanye yafuatayo:
    - Utumie baby powder- Johnson's baby powder. Ingawaje unahisi haikusaidii ila wataalamu wanasema ndiyo njia mojawapo ya kukausha uso wenye mafuta.
    - Usafishe uso wako kwa maji ya moto(siyo moto sana). Hii ni kwa sababu mafuta huyeyushwa na jotoridi la juu kuliko kutumia maji baridi. Pia wakati unaosha uso utumie sabuni nyingi ili kupunguza mafuta. (Hii uwe unafanya mara kwa mara-kisha unapaka baby powder).
    - Pia utumie sabuni zinazokausha/kuondoa mafuta kwenye ngozi. Wataalamu wanashauri ununue mildly medicated soaps, clearasil soap au neutrogena oily skin formula.

    Ninatumaini kwa njia hii walao utafanikiwa kupunguza tatizo...
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yeah wa kwetu oriflame pia wana products nzuri sana for everyone and all skin types.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    umeona eeeh...kwa kweli ni nzuri, watu wanaotumia ukiwaona utaikubali....pia hongera kwa avatar...imetulia sana...baba mtoto anaitwa nani?..he he
     
Loading...