Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Adobe Photoshop

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by PingPong, Apr 16, 2010.

  1. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wakuu, naomba kama kuna mdau ana hiyo software plz aniwekee hapa na kama yupo anayejua jinsi ya kuipata naomba anisaidie maana nimegoogle sana ila kwenye downloading ndio kuna fujo zilizonishinda, pia nimechungulia kwenye JF store napo nimechemsha, shukran!
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
  3. T

    TechnoBrain Training Member

    #3
    May 8, 2014
    Joined: Feb 25, 2014
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...